FOMU E
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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REJESTA YA ZAWADI
(Chini ya Kanuni ya 7(2))

Jina la Taasisi: ………………………………..……………………………………………………………
	Na.
	Jina na cheo cha aliyepokea zawadi
	Namba ya Kitambulisho cha taifa
	Jina la alyetoa zawadi
	Maelezo ya zawadi
	Thamani ya zawadi
	Tarehe ya kupokea
	Mazingira ilipotolewa zawadi
	Tarehe ya kutoa Tamko
	Tarehe ya kukabidhi zawadi
	Zawadi ilivyotumika
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